k47e we rock
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giả Thông điệp
angel_without_wings
chủ tịch hội đồng quản trị
angel_without_wings

Nữ
Age : 33 Registration date : 24/12/2008 Tổng số bài gửi : 152 ĐẾN TỪ :

BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO??? Vide
Bài gửiTiêu đề: BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO???   BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO??? Icon_minitimeFri Jan 02, 2009 9:29 am

Mời bạn làm thử trắc nghiệm vui sau đây để xem cái cười của bạn nói lên điều gì.

Khi cười, bạn thường lấy ngón tay út đặt lên môi
Bạn là người thích được người khác chú ý.

Khi cười, bạn thường lấy tay che miệng
Bạn không tự tin lắm. Bạn hay xấu hổ, thích ở trong bóng tối hơn ra nơi đông người. Lời khuyên của chúng tôi: không nên phân tích từng chi tiết hành vi nhỏ; đừng quá nghiêm khắc với bản thân!

Khi cười, bạn hay ngửa cổ
Bạn dễ tin. Về bản chất, bạn là người rộng rãi. Đôi khi bạn làm những việc không ai ngờ, làm theo cảm tính. Có lẽ nên dựa vào lý trí hơn một chút!

Khi cười, tay bạn thường chạm mặt hay vuốt đầu
Bạn là người hay mơ mộng. Tất nhiên điều đó không tồi, nhưng có nên cố gắng mọi cách để thực hiện các mong muốn của mình, cho dù có lúc không hiện thực hay không? Bạn cần tỉnh táo hơn và nhìn đời bằng con mắt thực tế hơn.

Khi cười, bạn hay nhăn mũi
Bạn dễ thay đổi quan điểm và cảm xúc. Bạn là người đầy xúc cảm, và có thể hơi nhõng nhẽo. Tâm trạng bạn dễ thay đổi theo hoàn cảnh và theo người khác. Như thế không có lợi cho bạn và dễ làm mọi người không vui.

Bạn cười to, miệng mở lớn
Bạn thuộc mẫu người có cá tính, linh hoạt. Bạn nên bình tĩnh thêm. Thận trọng thêm một chút sẽ hay hơn.

Bạn cười thầm, đầu cúi
Bạn là người có trái tim nhân hậu, quen thay đổi cho hợp với hoàn cảnh. Cảm xúc và hành vi của bạn bao giờ cũng được kiểm soát.

Khi cười, bạn chống tay lên cằm
Tính cách của bạn vẫn giữ được nét trẻ trung ngày nào, dù bạn bao nhiêu tuổi rồi cũng thế. Và có lẽ vì vậy mà bạn thường làm mọi việc không phải suy nghĩ lâu.

Bạn nheo mắt khi cười
Đó là dấu hiệu của một sự cân bằng, tự tin vào bản thân. Bạn có trí tuệ nổi trội, là người làm nên chuyện và kiên định. Tuy nhiên, thỉnh thoảng nên nhìn mình từ nhiều phía để thấy rõ mình hơn.

Bạn cười không theo kiểu nào cả, khi thế này, khi thế khác
Bạn thuộc kiểu người chỉ biết đến mình. Bạn luôn làm những gì mình thích và những gì có lợi cho bạn. Có lẽ những người xung quanh bạn không thích như thế.
http://k47e.friendhood.net
angel_without_wings
angel_without_wings

Nữ
Age : 33 Registration date : 24/12/2008 Tổng số bài gửi : 152 ĐẾN TỪ :

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO???   BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO??? Icon_minitimeFri Jan 02, 2009 9:29 am

khi cười, tui hay cười to, miệng mở lớn thỉnh thoảng còn ngửa cổ nữa

=>Bạn dễ tin. Về bản chất, bạn là người rộng rãi. Đôi khi bạn làm những việc không ai ngờ, làm theo cảm tính. Có lẽ nên dựa vào lý trí hơn một chút!

=>Bạn thuộc mẫu người có cá tính, linh hoạt. Bạn nên bình tĩnh thêm. Thận trọng thêm một chút sẽ hay hơn.

chẹp, chẹp, đúng ghia
http://k47e.friendhood.net
crazy rabbit
crazy rabbit

Nữ
Age : 34 Registration date : 02/01/2009 Tổng số bài gửi : 264 ĐẾN TỪ : rừng xanh E ^^

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO???   BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO??? Icon_minitimeThu Jan 08, 2009 8:43 am

SAO CRAZY CHƯA THẤY AI CƯỜI MÀ "Khi cười, bạn thường lấy ngón tay út đặt lên môi
Bạn là người thích được người khác chú ý." NGỘ HEN. KIỂU NÀY LẠ NHEN secretsmile
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO???   BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO??? Icon_minitime

BẠN CƯỜI NHƯ THẾ LÀO???

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang